Lớp 12A4 Nông Cống 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !

lethidiu_ctbt
axit_tbt
chuotdong_11
nguyên
Vịt còi pro
Ngoanxinh.hì
mua_dong
11 posters

Go down

Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !  Empty Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !

Bài gửi by mua_dong 24.09.10 1:00

Thanh,Thành à !
một thời gian nữa , một thời gian rất dài nhưng cũng qua rất nhanh , nhanh như cái cách chúng ta gặp nhau , quen nhau và là bạn của nhau . Thời gian ấy chúng ta sẽ ở 2 nơi rất xa nhau, cái khoảng cách ấy không cho phép chúng ta ngồi cùng nhau , quây quần cùng nhau ,trò chuyện với nhau . Cuộc đời mang lại cho con người rất nhiều lựa chọn , rất nhiều con đường đi cho riêng mình . Các bạn đang đi và sẽ đi trên con đường riêng của các bạn , hãy luôn vững bước trên con đường của mình, vì con đường ấy là tương lai của các bạn, nó giống như một bức tranh nhưng không có ai ngoài các bạn có thể vẽ ra và tô điểm lên đó . Mỗi người trong chúng ta luôn dành cho nhau những góc nhỏ trong trái tim mình , nhỏ thôi nhưng tôi tin nó đủ làm chúng ta mãi nhớ về nhau với những điều tốt đẹp nhất phải không?
Hãy đi đi, vững bước trên con đường của mình và hãy nhớ về nhau với những gì tốt đẹp nhất .
Ngày về sẽ lại cùng nhau ! My Friends
mua_dong
mua_dong
.......
.......

Chức danh : Phó thường dân
Nam Aquarius Horse
Số bài viết : 553

Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !  Empty Re: Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 24.09.10 1:13

7 năm cơ đấy, chắc mình không được như bây giờ
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Số bài viết : 425

Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !  Empty Re: Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !

Bài gửi by Vịt còi pro 24.09.10 1:29

lúc Thanh về gả con gái mình cho nó vợ ạ
Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Chức danh : Bàn trưởng
Nam Taurus Goat
Số bài viết : 816

http://www.mya4.net

Bài gửi by nguyên 24.09.10 1:57

thành cũng đi hả ? khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc khóc . sao ko ai nói vậy !
nguyên
nguyên
....
....

Nữ Aries Monkey
Số bài viết : 97

Bài gửi by chuotdong_11 24.09.10 8:18

nghe bài này thấy hơi buồn buồn. Nhưng Thanh với Thành đi là việc tốt mà, một tương lai đẹp hơn vừa chạy vừa khóc
chuotdong_11
chuotdong_11
....
....

Nữ Gemini Goat
Số bài viết : 67

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 24.09.10 11:41

Vịt còi pro đã viết:lúc Thanh về gả con gái mình cho nó vợ ạ
chồng chỉ nghĩ được đến thế thôi à biết lỗi biết lỗi biết lỗi biết lỗi
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Bài gửi by axit_tbt 24.09.10 12:48

cuoc song ma,gan roi lai xa,xa roi lai gan..di roi ve nhe'..luc' ve` co' ca phu kien di theo cang vui ..you are always in my heart ! Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !  9031
axit_tbt
axit_tbt
.....
.....

Số bài viết : 105

Bài gửi by lethidiu_ctbt 24.09.10 17:38

bao giờ cho đến ngày xưa thanh nhỉ?chắc sẽ không nhưng tôi hi vọng vào 1 tương lai tươi đẹp hơn quá khứ.bạn tốt của tôi,sẽ rất lâu nữa t-bạn sẽ không thể ngồi nc thật lâu và cười thật nhiều quên đi tất cả khó khăn của cuộc sống khác nghiệt này.Nhưng khoảng cách là thử thách để chứng minh tình bạn.hãy để thời gian làm chúng ta nhớ về nhau và chân trọng nhau nhiều hơn bạn nhé. yêu thế
lethidiu_ctbt
lethidiu_ctbt
......
......

Nữ Capricorn Horse
Số bài viết : 388

Bài gửi by nguyên 24.09.10 18:08

Ngày mai dù say xe nhưng quyết tâm đi tiễn các bạn lần cuối . khóc khóc khóc khóc , Thanh và thành đi , tôi buồn lắm ấy !Nhưng ko nỡ đừng đi mà
nguyên
nguyên
....
....

Nữ Aries Monkey
Số bài viết : 97

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 24.09.10 18:12

nguyên đã viết:Ngày mai dù say xe nhưng quyết tâm đi tiễn các bạn lần cuối . khóc khóc khóc khóc , Thanh và thành đi , tôi buồn lắm ấy !Nhưng ko nỡ đừng đi mà
Nguyên còn muốn nói gì thì nói đi, ko 7 năm nữa muộn mất hehe hehe hehe hehe hehe hehe hehe
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Bài gửi by thoigian_trolai 24.09.10 20:17

còn rất nhiều điều muốn nói mà! 7 năm tuy lâu nhưng cũng chẵng là bao nhiêu phải không hai chú ! rồi chungs mình lại gặp lại nhau và khi ấy chúng mình cũng sẽ như ngay hôm nay phải không ! mãi mãi là những người bạn những thành viên a4 thân yêu

sẽ nhanh thôi !!!!! vừa chạy vừa khóc biết lỗi ko hiểu ko hiểu
thoigian_trolai
thoigian_trolai
.......
.......

Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 685

Bài gửi by anhyeuem.99 24.09.10 20:44

anh tùng ơi .nếu vậy thì anh chị cố gắng thêm 1 đứa nữa nhé.tiện thể gã cho em luôn.hehe em tuy ngèo nhưng em vẫn lo được .nhạc phụ nhạc mẫu in tâm di nhe răng
anhyeuem.99
anhyeuem.99
....
....

Nam Virgo Goat
Số bài viết : 76

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 24.09.10 21:40

anhyeuem.99 đã viết:anh tùng ơi .nếu vậy thì anh chị cố gắng thêm 1 đứa nữa nhé.tiện thể gã cho em luôn.hehe em tuy ngèo nhưng em vẫn lo được .nhạc phụ nhạc mẫu in tâm di nhe răng
lư yên tâm, ai chứ tùng thì......
Tùng chỉ sợ sau này con mình kết hôn lại kết hôn nhầm với anh em của nó hehe hehe hehe hehe hehe hehe hehe hehe
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Bài gửi by Vịt còi pro 24.09.10 22:23

giận gả cho Lư thì ko lo cái đấy vợ ạ, con Lư mới sợ cười lăn
Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Chức danh : Bàn trưởng
Nam Taurus Goat
Số bài viết : 816

http://www.mya4.net

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 25.09.10 2:17

Vịt còi pro đã viết: giận gả cho Lư thì ko lo cái đấy vợ ạ, con Lư mới sợ cười lăn
thế ko sợ là chú của nó à hehe hehe hehe hehe hehe
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Bài gửi by NguyenHongThanh 27.09.10 20:47

o hay dang noi ve chia tay ma.rang lai loi chuyen sinh con de cai ra roi.ngoan voi lu den tuoi cap ke het roi
NguyenHongThanh
.....
.....

Nam Sagittarius Goat
Số bài viết : 146

Bài gửi by NguyenHongThanh 27.09.10 20:50

de nghi vo hang ko lam nhut chi anh em.dang muon ket nap them vo moi day co ai nhan ko.vo hang hoi kem ve van de.................con cai
NguyenHongThanh
.....
.....

Nam Sagittarius Goat

Bài gửi by NguyenHongThanh 27.09.10 20:52

tuan va anh em yen tam.t mai luon la thanh vien cua a4.t se van nho ve anh em nhu truoc day
NguyenHongThanh
.....
.....

Nam Sagittarius Goat

Bài gửi by axit_tbt 30.09.10 9:27

NguyenHongThanh đã viết:de nghi vo hang ko lam nhut chi anh em.dang muon ket nap them vo moi day co ai nhan ko.vo hang hoi kem ve van de.................con cai
ôi trời ơi,cái gì thế này,,hic,ai bảo v thế chứ..v thế này mà bảo kém à,chưa biết đâu nhá Đi đi nhé và mãi mãi nhớ về nhau !  842197
axit_tbt
axit_tbt
.....
.....

Số bài viết : 105

Bài gửi by lethidiu_ctbt 02.10.10 3:21

hức, hằng ak mi phải kiểm tra đi,kém chuyện con cái có phải là mi ko hay là hấn đớ hehe nhe răng
lethidiu_ctbt
lethidiu_ctbt
......
......

Nữ Capricorn Horse
Số bài viết : 388

Bài gửi by NguyenHongThanh 03.10.10 1:39

ai thic kiem tra thi di ma kiem tra.ko phai xui duc.ma nguoi yeu Diu toan di ha thap uy tin cua t la sao.so hap dan qua roi mat ng iu a đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu đáng yêu :d
NguyenHongThanh
.....
.....

Nam Sagittarius Goat

Bài gửi by Dat_xda 03.10.10 19:53

7 năm nữa mấy bận về chắc con gái lớp ta đứa nào cũng tay bồng tay bề rồi đó nhỉ, không khéo có đứa 2 tay 2 đứa ấy chứ lại cười nhăn răng
các chú sang đó cũng cố gắng kiếm lấy em tây nào mà cưới luôn đi, khi về nước dắt luôn cả trâu mẹ và nghé con về góp vui vui vẻ)
Dat_xda
Dat_xda
...
...

Nam Sagittarius Goat
Số bài viết : 39

Bài gửi by Dat_xda 03.10.10 19:54

7 năm nữa mấy bận về chắc con gái lớp ta đứa nào cũng tay bồng tay bề rồi đó nhỉ, không khéo có đứa 2 tay 2 đứa ấy chứ lại cười nhăn răng
các chú sang đó cũng cố gắng kiếm lấy em tây nào mà cưới luôn đi, khi về nước dắt luôn cả trâu mẹ và nghé con về góp vui vui vẻ)
Dat_xda
Dat_xda
...
...

Nam Sagittarius Goat
Số bài viết : 39

Bài gửi by anhyeuem.99 04.10.10 21:19

èo èo kế hoạch hóa đấy nhé. vợ tây xung lắm đấy
anhyeuem.99
anhyeuem.99
....
....

Nam Virgo Goat
Số bài viết : 76

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content