Lớp 12A4 Nông Cống 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

phần tiếp theo vụ áo đồng phục

Go down

phần tiếp theo vụ áo đồng phục Empty phần tiếp theo vụ áo đồng phục

Bài gửi by thoigian_trolai 20.10.10 15:04

do được sự thống nhất ý kiến cao của các bạn trong lớp (đã có trên 30 bạn đồng ý và đăng ký size áo) và đông thooid trong thời gian các bạn đăng ký và gớp ý kiến thiết kế đã thi được kết quả sẽ làm áo đồng phục áo phục như đã nêu ở mụcmay dong phuc
vì thời gian gấp gáp(4h sáng ngày 25 bạn Thành bay) nên mình chưa kịp post cái ảnh thiết kế lên được mình sẽ post lên sau !
dự kiến chi phí cho một áo là 120k (lớp dh mình làm với giá đó ) và sẽ có 2 áo free cho 2 bạn đi Nga nên tạm thu mỗi bạn 130k nhé có gì mình sẽ hoạch toán chi tiết lai sau khi hoàn thành công việc !
mình đã nhờ hồng Linh thu các bạn trong nam,Cường thu tiền các bạn khu vực trường ở Nguyễn trãi,
Ngọc Hùng thu tiền các bạn lối công nghiệp thương mại, Tuấn các bạn khu giao thông và các trường khu gần cầu giấy , Duy Hùng giúp mình các bạn ở Tài chính và Nam bầu ! các bạn khu vực dưới này sẽ nộp tiền cho Mình hoạc Tùng ai tiện khi nào thì nộp luôn ! mình học ở trường cả ngày mai nên các bạn có thể gọi điện gwapj mình từ 10h20 đến 18h 1 việc thu tiền sẽ hoàn thành trong ngày mai . cònn lại nhưng bạn khác vì điều kiện chưa nộp được thì sẽ nộp vào Dịp gần nhất có thể .các bạn mình đã nhờ thì nộp lại vào ngày mai hoạc ngày kia ! còn bay giờ thì đi lên đặt áo cái đã nào ! cười cầu tài
ps:các bạn khẩn trương nhé ! làm thật nhanh vì mình làm đơn giản nên 3 ngày là bọn nó in xong áo cho mình và sẽ kịp có hàng sang Nga ngạc nhiên
thoigian_trolai
thoigian_trolai
.......
.......

Chức danh : Phó thường dân
Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 685

phần tiếp theo vụ áo đồng phục Empty Re: phần tiếp theo vụ áo đồng phục

Bài gửi by thoigian_trolai 20.10.10 19:03

+,hì thông báo với mọi người là mình đã đi đặt áo chiều nay! mới đặt thiết kế thôi ! số luongj thì sẽ đăt vào sáng mai! nên đến 8h sáng mai sẽ kết thúc đk size áo và chốt danh sách làm áo ! ai còn chưa đk thi có thể lên 4rum dk trước 6h sáng mai và nt cho mình thì kết thúc dk vào 8h sáng mai nhé! chiều 24 sẽ có áo ! và mọi người sẽ nhận vào một hôm nào đó. sáng 25 4h Thành sẽ mang áo ra sân bay để cho Thành và gửi luôn cho Thanh ok
+, thông báo thứ 2 là cữa hàng đang trong đợt giảm giá nên ,và mình cũng chưa biết nên ở trên thông báo là giá 120k nhưng hôm nay đx đặt chính xác là 75k cười cầu tài(thik nha) nên những ai có khã năng đóng tiền mình đã thông báo thì chỉ đóng 100k vì cần bù co các bạn chưa đóng được,sau này sẽ hoàn trả các bạn sau nhe răng
thoigian_trolai
thoigian_trolai
.......
.......

Chức danh : Phó thường dân
Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 685

- Similar topics