Lớp 12A4 Nông Cống 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá

3 posters

Go down

đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá Empty đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá

Bài gửi by ars 23.12.09 9:11

cứ lấy tên của mình hoặc j` đấy nhưng phải cho a e bit mình là ai thêm vào đó ghi các thông tin cái nhân cho a e nhờ có b j` mà phải giấu...còn ai mà đăng kí vao nhưng ko phải a4 thì kệ mẹ nhưng mà là a4 thì ghi cho đủ việc chó chi mà phải thanh cao rứa.Đọc bài viết ko bít của ai tức bỏ cụ
ars
ars
...
...

Chức danh : Phó thường dân
Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 49

đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá Empty Re: đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá

Bài gửi by Vịt còi pro 23.12.09 9:17

ars đã viết:cứ lấy tên của mình hoặc j` đấy nhưng phải cho a e bit mình là ai thêm vào đó ghi các thông tin cái nhân cho a e nhờ có b j` mà phải giấu...còn ai mà đăng kí vao nhưng ko phải a4 thì kệ mẹ nhưng mà là a4 thì ghi cho đủ việc chó chi mà phải thanh cao rứa.Đọc bài viết ko bít của ai tức bỏ cụ
yêu cầu có vẻ chính đáng nhưng chắc ko đứa nào làm theo vui vẻ
Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Chức danh : Bàn trưởng
Nam Taurus Goat
Số bài viết : 816

http://www.mya4.net

đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá Empty Re: đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 23.12.09 22:26

thằng lày có ý kiến chí phải
nhiều người giấu mặt khó chịu quá , làm anh em tò mò
mà ko bít có phải a4 ko nữa
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Số bài viết : 425

đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá Empty đề nghị bà con khi mà đang kí cần cho a e bit tên nhá

Bài gửi by ars 05.01.10 9:58

cái con này chỉ đc cái adua,tau có thấy mi điền thông tin chi mô vô...
ars
ars
...
...

Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 49

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics