Lớp 12A4 Nông Cống 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sét...............................................

Vịt còi pro
Ngoanxinh.hì
tro_ve_ngay_xa_xua
7 posters

Go down

Sét............................................... Empty Sét...............................................

Bài gửi by tro_ve_ngay_xa_xua 13.10.11 4:29

Dạo ni mần răng ý, ngủ được có tí . Trái với ngày trước ngủ rõ nhiều khinh . Ngồi vào bàn cũng chả biết làm gì, bật một bài nhạc nhưng phải mở rõ nhỏ cho thằng bạn ngủ, chả gì cũng đang giờ giới nghiêm của nó . Đối với mình thì cứ phải bật loa hết cỡ mới là nghe nhạc. Mà cũng hay, như vậy làm mình chú ý tới lời bài hát hơn ..Nghe não phải biết . Lại vào forum như một hành động không thể thiếu . Ko có bài mới , lại cái cảnh trống vắng .Cái forum đã đi đâu đó không còn trong miền nhớ của các bạn ý rồi ... "Thay đổi đổi thay" Mình thấy câu status của thằng bạn . Ờ .. đã 3 năm với bao nhiêu thay đổi rồi lại đổi thay. Theo định nghĩa thì thay đổi là đổi thay nhưng chả có lần thay đổi nào mà giống lần đổi thay nào . 3 năm trước mình bước vào cuộc vào 3 năm sau mình lại trở về vị trí xuất phát hướng tầm mắt về phía trước, ôi các bạn bỏ mình hơi xa . 3 năm sau so với 3 năm trước đã có sự thay đổi , 3 năm sau mình đã mang theo những thứ cần thiết và nhất định sẽ không phải quay lại lấy nữa giờ chỉ còn là phải chạy chạy thật nhanh đuổi theo bọn bạn vô lương kia. Chả thằng nào chịu đợi mình . Ờ ..chấp nhận. Vô lương rồi sẽ có lương sớm hơn mình . Nhắc tới tiền..ới ời ời.. nợ nần của mình cũng gọi là chất núi rồi nghĩ tới đau đầu. Mình đang trong giai đoạn lấy thằng nọ đập thằng kia, thằng nào chịu đau giỏi thì đập nhiều, đập đau . giai đoạn sau chắc phải đi bán thân lấy tiền chả nợ.. híc.. quẳng gánh lo đi mà vui sống.. Ờ thì minh cũng thực hiện như thế, Chỉ tội cho mấy đứa bạn , không đâu cho mình vay mà cứ như bị hack mất . Tất cả đã xa rồi , cái quá khứ từ đáng quên đến đáng nhớ nhất. 20 ..Ta vẫn còn đấy bạn bè, gia đình, vẫn còn nguyên vẹn sự nghiệp và trẻ trung ... vẫn còn đấy tương lai phía trước . cười cầu tài
tro_ve_ngay_xa_xua
..
..

Chức danh : Phó thường dân
Số bài viết : 12

Sét............................................... Empty Re: Sét...............................................

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 13.10.11 18:45

"cái forum đã đi đâu đó ko còn trong miền nhớ của các bạn ý rồi...". Không phải là không còn trong miền nhớ mà là không có gì để nói, 1 số vẫn ra vào rum bt nhưng đơn giản là ko đăng nhập, chỉ dạo qua xem tình hình thế nào cười nhăn răng
Hơn nữa cũng hơn 2 năm rồi, có thể là 2 năm rưỡi rồi, bao nhiêu chuyện xảy ra, hơn 2 năm ko sống cùng tập thể, va chạm cuộc sống... tất cả khiến mọi người ko đồng tâm như trước đây nữa, bạn đh đến giờ cũng coi là thân thiết rồi, gặp nhau hằng ngày...nó vẫn thân hơn là hơn 2 năm xa cách, và cái mà gọi là "thay đổi đổi thay" của mỗi người là tất yếu, phải thay đổi chứ, suy nghĩ giờ chắc chắn là khác những năm cấp 3 rồi. Riêng chuyện tiền cũng đủ khiến đau đầu rồi vui vẻ
Áp lực cuộc sống, học hành, bàn bè... nhiều lúc cũng muốn vào rum nói linh tinh lắm, nhưng nói nhiều mọi người lại bảo con này dạo này ẩm ương, sợ nhất là "con này thay đổi rồi" "kinh. hm nay ăn gì mà tâm trạng thế" =)))))
Rồi những chuyện xảy ra, ko rõ ràng, cuộc sống cứ mập mờ khiến nhiều lúc phát điên, mình chỉ mong việc gì cũng trắng đen rõ ràng =)) thế nên có những cách giải quyết hơi mập mờ làm cho bọn nó nói mình thay đổi rồi =))
học đúng tiến độ thì bây giờ chúng ta là năm 3, xét ra thì mi bỏ lỡ 2 năm, nhưng mi 92 nên chỉ chậm 1 năm thôi, đời còn dài lắm. Với lại thử nghiệm 1 lần, lần 2 làm lại chắc chắn phải tốt hơn, ít ra thì mấy trò lừa đảo bọn năm nhất cũng phải nắm đc rồi mà tránh xa ra nháy mắt) Kinh nghiệm tràn trề thế lo gì nhở nháy mắt
"20 ..Ta vẫn còn đấy bạn bè, gia đình, vẫn còn nguyên vẹn sự nghiệp và trẻ trung ... vẫn còn đấy tương lai phía trước . "
phát ngôn chuẩn thế còn gì nháy mắt nói đc thế thì xđ đc tư tưởng rồi còn gì mà lo. Tóm lại là cố mà làm hết sức mình thôi cười nhăn răng
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Số bài viết : 425

Sét............................................... Empty Re: Sét...............................................

Bài gửi by Vịt còi pro 14.10.11 1:08

Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Chức danh : Bàn trưởng
Nam Taurus Goat
Số bài viết : 816

http://www.mya4.net

Bài gửi by hoacomay 17.10.11 18:53

anh em có cái chi hay hay thì viết lên cho mọi người coi tí, viết cho lớp mình com men. mấy bạn lớp đại học t khen lớp mình chém hay nhá. mà có người nói với t lớp mềnh đoàn kết, nhìn mấy bạn nam rất chi là chất phác, thật thà lè lưỡi
hoacomay
hoacomay
...
...

Libra Goat
Số bài viết : 50

Bài gửi by NguyenHongThanh 17.10.11 20:01

hoacomay đã viết:anh em có cái chi hay hay thì viết lên cho mọi người coi tí, viết cho lớp mình com men. mấy bạn lớp đại học t khen lớp mình chém hay nhá. mà có người nói với t lớp mềnh đoàn kết, nhìn mấy bạn nam rất chi là chất phác, thật thà lè lưỡi
Dung lần sau viết phải lấy dấn chứng rõ ràng ra nhá,chất phác thật thà có mỗi bạn Thanh thôi,lấy đâu ra mà mấy bạn
NguyenHongThanh
.....
.....

Nam Sagittarius Goat
Số bài viết : 146

Bài gửi by Vịt còi pro 17.10.11 21:32

tự mãn mức độ 2 cười lăn
Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Nam Taurus Goat

Bài gửi by Ngoanxinh.hì 17.10.11 22:22

hóa ra cái cm +1 ở trên của Tùng ý muốn nói là "tự mãn" hả?
làm mình ko hiểu gì, hờ :|
Ngoanxinh.hì
Ngoanxinh.hì
.......
.......

Số bài viết : 425

Bài gửi by mua_dong 18.10.11 5:10

Tùng bây giờ còn học được thói nói ít bắt người khác hiểu nhiều nữa khinh
mua_dong
mua_dong
.......
.......

Nam Aquarius Horse
Số bài viết : 553

Bài gửi by hoacomay 18.10.11 9:08

Thanh à, rất tiếc người mà bạn t nhắc đến ko phải bạn ni mà là mấy bạn nam ở trên ảnh tê tề. mấy bạn đó nhìn ảnh rồi khen. nhe răng
hoacomay
hoacomay
...
...

Libra Goat

Bài gửi by hoacomay 18.10.11 9:39

mà thấy dạo ni bạn Tùng vịt nhà ta nói rất kiệm lời nhá, hay là bị trầm cảm rồi?
hoacomay
hoacomay
...
...

Libra Goat

Bài gửi by Vịt còi pro 18.10.11 23:57

cười lăn ko
Vịt còi pro
Vịt còi pro
........
........

Nam Taurus Goat

Bài gửi by hoacomay 22.10.11 7:55

Nói được mấy từ như rứa mà còn chối à vịt ngạc nhiên
hoacomay
hoacomay
...
...

Libra Goat

Bài gửi by thoigian_trolai 22.10.11 14:01

ngầu nó là vịt nên chỉ biết ù ù kac kac thôi làm gì nói được nhiều ! được mấy câu la may lắm rồi hehe
thoigian_trolai
thoigian_trolai
.......
.......

Nam Scorpio Goat
Số bài viết : 685

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content