Lớp 12A4 Nông Cống 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ý kiến hộ cái

2 posters

Go down

ý kiến hộ cái Empty ý kiến hộ cái

Bài gửi by tuduy_nongcong 03.02.10 14:01

uhm
hôm nay(ngày 3/2/2010) vãi thật.
đã xa trường gần nữa năm rồi còn gì.
uhm giữa cái lạnh mùa đông lại có cái nắng mùa hè chết tiệt lại oi ả nữa chứ, mình vừa đi học về, mẹ nó, nó bắt mình học giữa trưa gay gắt (đúng 12h30' vào học). vừa ăn kơm xong lại hộc tốc chạy ra trường những 2 km,vãi!(đoạn này ghi chú: con "xích thố" đã đi đời vì có kẻ viếng thăm tối hôm trước) mồ hôi nhễ nhại (hic,vẫn thích đi muộn thế đấy, dù hôm nay không thể không muộn) trời dâm thì không đáng nói nhưng hôm nay trời nắng, nắng to, nắng giữa cái đông sắp sang xuân.
đến đây bạn hiểu ý tôi chứ????
hiểu không?
nếu không hiểu thì tiếp tục đọc đi, bởi vì tôi rất yêu bạn
uhm
giữa cái lạnh đắp chăn lấp đầu tối qua thôi
hôm nay có lẻ phải giặt chăn xếp xó.
thì đấy. đến lớp mồ hôi nhễ nhại ngồi thở hổn hển cầm sách thi nhau quạt túi bụi,cả lớp nhìn nhau cười (ai là bạn cùng lớp đại học với mình thì thông cảm, cấm tố cáo vì sai 1 số sự thật nếu đọc bài này. uhm nhưng dù sao tình cảm là thật)
tự nhiên nhớ cấp 3 quá. muốn khóc quá( phải đi khóc phát đã)
Nhớ những ngày học cấp 3, những ngày hè học thêm, những ngày ôn thi đại học, mình vẫn đi học muộn. Đến lớp mồ hôi tướt đầy mình, ngồi thở. hic. lại còn mấy thằng thợ điện linh tinh nữa( chú Đạt với chú Nga đề nghị phải quán triệt cái này nha) bực cả mình. uhm. Cả lớp hì hục lấy sách quạt lấy quạt để.....còn nhiều trò nghịch ngợm mình rất xin lỗi mọi người mình hối hận đã không tham gia. nhưng....nhớ quá
Sau những từ ngữ lòng vòng trên
mình có ý kiến thế này:
Ngay sau kì thi đại học sắp tới( năm 2010) anh em mình xem thế nào xin mấy thầy rất đỗi yêu quý nhà ta cho học lại 1,2 buổi(nói là học cho oách chỉ là nc cho vui thôi) mà mình đề nghi học đúng 1h cho vỡ mặt. tha hồ thích nhá
ai có ý kiến gì góp ý nào!!!!!!!!!! giơ tay giơ tay ngầu
tuduy_nongcong
tuduy_nongcong
......
......

Chức danh : thương nhân
Nam Aquarius Horse
Số bài viết : 223

http://www.mya4.net/

ý kiến hộ cái Empty Re: ý kiến hộ cái

Bài gửi by chandoi_online 04.02.10 15:25

khóc nem vao mặt nem vao mặt nổi u đầu nổi u đầu đáng yêu đáng yêu bó tay giận giận choáng hả hết hồn vừa chạy vừa khóc ném vào mặt đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà đừng đi mà SPAM:))
chandoi_online
chandoi_online
....
....

Chức danh : Phó thường dân
Nam Pisces Rooster
Số bài viết : 81

http://lauxanh.us

- Similar topics